Bóng đèn LED bulb trụ cảm biến radar TR70 15W
Mã sản phẩm: Model: TR70.RAD/15W
| Công suất: | 15W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1350/1200 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Tuổi thọ: | 20 000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (70x127)mm |
| Khoảng cách phát hiện: | 2-8 m |
| Thời gian đèn tự động tắt: | 60(s) |
- Sử dụng Chip LED Samsung có độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam
- Vỏ nhôm bọc nhựa có khả năng tản nhiệt tốt, chống lão hóa, chống va đập
- Đèn tích hợp cảm biến Rada và cảm biến ánh sáng
- Đèn chỉ tự động bật sáng khi ánh sáng xung quanh vị trí lắp đèn ≤ 80 Lux và phát hiện có chuyển động trong vùng hoạt động của cảm biến, sau 60 giây nếu không phát hiện chuyển động đèn tự động tắt
207,000 đ
Giao hàng toàn quốc


