Đèn LED âm trần Downlight AT06.V3 90/5W
Mã sản phẩm: Model: AT06.V3 90/5W
| Công suất: | 5W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 500lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000k/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (114x31.4)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 90mm |
- Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao.
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI=80), tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
- Dải điện áp rộng (150 – 250)V, đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
- Thân vỏ nhôm bọc nhựa liền khối, tản nhiệt tốt.
86,800 đ
Giao hàng toàn quốc


