Đèn LED âm trần Downlight AT10 viền bạc 90/8W
Mã sản phẩm: Model: AT10 90/8W
| Công suất: | 8W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 800lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000k/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (118x33)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 90mm |
- Sáng hơn giá không đổi.
- Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao.
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc.
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
- Cover đèn tạo mặt sáng đều, không bị chói, không lộ LED.
- Hiệu suất sáng cao, tiết kiệm điện. Tuổi thọ cao, tiết kiệm chi phí bảo trì, giảm phát thải ra môi trường
162,000 đ
Giao hàng toàn quốc


