Đèn LED âm trần Downlight AT56 90/8W
Mã sản phẩm: Model: AT56 90/8W
| Công suất: | 8 W |
| Điện áp: | 220V/50-60 Hz |
| Quang thông: | 800 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (118x33) mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 90 mm |
- Mặt cover nằm sâu 8mm so với vành, hạn chế chói lóa.
- Thân vành nhôm đúc liền khối, tản nhiệt tối ưu. Vành mạ sang trọng, tinh tế.
- Cover đèn tạo mặt sáng đều, không bị chói, không lộ LED.
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc.
- Hiệu suất sáng cao, tiết kiệm điện. Tuổi thọ cao, tiết kiệm chi phí bảo trì, giảm phát thải ra môi trường.
151,000 đ
Giao hàng toàn quốc


