Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT02 90/10W
Mã sản phẩm: Model: AT02 ĐM 90/10W
| Công suất: | 10W |
| Điện áp danh định: | 220V/50Hz |
| Dải điện áp hoạt động: | 150V – 250 V |
| Quang thông danh định: | 1000 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Hiệu suất sáng danh định: | 100 lm/W |
| Chỉ số hoàn màu Ra: | 80 |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (118x40) mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 90mm |
| Quy cách đóng gói: | 24 cái / thùng |
| Bảo hành: | 3 năm |
- Sử dụng Chip LED Hàn Quốc, độ sáng vượt trội với hiệu suất sáng cao 100lm/W
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
- Mua 1 sản phẩm được 3 màu sắc ánh sáng Trắng - Vàng - Trung tính, tiết kiệm chi phí đầu tư
- Để đổi màu ánh sáng: Tắt đèn, sau thời gian (1 - 3) giây rồi bật lại. Thứ tự đổi 3 màu ánh sáng 6500K – 3000K – 4000K
- Nếu tắt đèn quá 10 giây, sau khi bật lại đèn sẽ trở về ánh sáng trắng.
182,000 đ
Giao hàng toàn quốc


