Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT10 viền vàng 60/3W
Mã sản phẩm: Model: AT10 ĐM 60/3W
| Công suất: | 3W |
| Điện áp danh định: | 220V/50Hz |
| Dải điện áp hoạt động: | 150V – 250 V |
| Quang thông danh định: | 160 lm/180 lm/150 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Hiệu suất sáng danh định: | 53 lm/W - 60 lm/W - 50 lm/W |
| Chỉ số hoàn màu Ra: | 80 |
| Tuổi thọ: | 15.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (78x50) mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 60mm |
| Quy cách đóng gói: | 24 cái / thùng |
| Bảo hành: | 3 năm |
- Có khả năng chống hiệu ứng nhấp nháy ánh sáng (Flicker free)
- Khả năng chịu xung đột biến điện áp cao(kV) = 0,5
- Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
- Thân vỏ chất liệu nhôm thuần được phủ lớp sơn nano cho màu sắc tương đồng với màu sắc hệ trần thạch cao, trần nhôm.
- Tính năng chuyển màu ánh sáng khi thay đổi trạng thái bật tắt công tắc
Công suất
91,400 đ
Giao hàng toàn quốc


