Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT46 90/8W
Mã sản phẩm: Model: AT46 ĐM 90/8W
| Công suất: | 8 W |
| Điện áp: | 220V/50 Hz |
| Quang thông: | 800 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (103x45) mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 90 mm |
- Chất lượng ánh sáng cao CRI 90 giúp màu sắc vật được chiếu sáng sắc nét, chân thực, tạo không gian chiếu sáng tiện nghi, sống động.
- Hiệu suất sáng cao 100 lm/W, tuổi thọ cao, tiết kiệm điện, tiết kiệm chi phí thay thế và bảo trì.
- Thân đèn bằng nhôm đúc liền khối, tản nhiệt vượt trội.
- Vành mạ viền vàng/viền bạc trang trí cho không gian chiếu sáng.
- Đổi 3 màu Trắng/Vàng/Trung tính phù hợp đa dạng nhu cầu sử dụng.
- Để đổi màu ánh sáng: Tắt đèn, sau thời gian (1 - 3) giây rồi bật lại. Thứ tự đổi 3 màu ánh sáng 6500K – 3000K – 4000K
- Nếu tắt đèn quá 10 giây, sau khi bật lại đèn sẽ trở về ánh sáng trắng.
238,000 đ
Giao hàng toàn quốc


