Đèn LED âm trần Downlight góc hẹp AT41 86/12W
Mã sản phẩm: Model: AT41 86/12W
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 720 lm |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Hiệu suất sáng: | 76lm/W |
| Góc chiếu sáng: | 24° |
| Dải nhiệt hoạt động: | 0°C - 15°C |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước đèn (ØxH): | (92.5x95)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 86mm |
- Sử dụng Chip LED chất lượng cao, đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI= 90) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
251,000 đ
Giao hàng toàn quốc


