Đèn LED âm trần Downlight góc hẹp AT45 75/15W
Mã sản phẩm: Model: AT45 75/15W
| Công suất: | 15W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1290 lm |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Hiệu suất sáng: | 86lm/W |
| Góc chiếu sáng: | 24° |
| Dải nhiệt hoạt động: | (-10)°C - (40)°C |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước đèn (ØxH): | (80x72)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 75mm |
- Thiết kế kiểu dáng mới: Vành nhỏ, sơn đen mờ/đen bóng, lòng sâu (giảm chói lóa) mang đến không gian chiếu sáng hiện đại, thẩm mỹ cao.
- Sử dụng chip LED COB chất lượng cao, chỉ số hoàn màu cao Ra ≥ 90, góc chiếu hẹp 24 độ khi bật sáng kết hợp cùng các loại đèn góc rộng, sẽ tôn lên vẻ đẹp hình khối của không gian nội thất.
- Tuổi thọ cao lên đến 30.000 giờ, tiết kiệm chi phí bảo trì, thay thế.
389,000 đ
Giao hàng toàn quốc


