Đèn LED Âm trần Downlight Khẩn cấp 5W
Mã sản phẩm: Model: AT07 KC 90/5W
| Công suất: | 5W |
| Điện áp: | 220V/50-60Hz |
| Quang thông: | 310lm |
| Màu ánh sáng: | 6500K/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 72 lm/W |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (113x28)mm Đường kính lỗ khoét trần |
| Thời gian chiếu sáng Khẩn cấp: | ≥2h |
| Thời gian nạp đầy Pin: | 24h |
- Sản phẩm đạt tiêu chuẩn Phòng cháy chữa cháy,có dán tem của Cục Cảnh sát PCCC
- Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
- Thân vỏ chất liệu nhôm thuần được phủ lớp sơn nano cho màu sắc tương đồng với màu sắc hệ trần thạch cao, trần nhôm.
- Nguồn rời, giảm độ dày của đèn phù hợp lắp trần thạch cao có khoảng cách giữa trần bê tông và trần thạch cao thấp
961,000 đ
Giao hàng toàn quốc


