Đèn LED âm trần Downlight xoay góc AT18 100/9W
Mã sản phẩm: Model: AT18 100/9W
| Công suất: | 9W |
| Điện áp danh định: | 220V/50Hz |
| Dải điện áp hoạt động: | 150-250 Vac |
| Quang thông danh định: | 810 lm |
| Nhiệt độ màu: | 4000K/5000K |
| Hiệu suất sáng danh định: | 90lm/W |
| Chỉ số hoàn màu Ra: | 80 |
| Góc chiếu sáng: | |
| Góc xoay: | |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước đèn (ØxH): | (110x90)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 100mm |
| Quy cách đóng gói: | 12 cái / thùng |
| Bảo hành: | 3 năm |
- Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
356,000 đ
Giao hàng toàn quốc


