Đèn LED âm trần Downlight xoay góc AT40 95/12W
Mã sản phẩm: Model: AT40 95/12W
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1020 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 85lm/W |
| Góc chiếu sáng: | 50° |
| Góc xoay: | -20° - 20° |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước đèn (ØxH): | (108x65)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 95mm |
- Sử dụng Chip LED chất lượng cao, đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI= 90) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
Công suất: 12W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 1020 lm Nhiệt độ màu: 6500K/4000K/3000K Hiệu suất sáng: 85lm/W Góc chiếu sáng: 50° Góc xoay: -20° - 20° Tuổi thọ: 30.000h Kích thước đèn (ØxH): (108x65)mm Kích thước lỗ khoét trần: 95mm - Sử dụng Chip LED chất lượng cao, đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI= 90) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
264,000 đ
Giao hàng toàn quốc


