Đèn LED ốp trần tròn LN09 đế nhôm 300/24W
Mã sản phẩm: Model: LN09 300/24W
| Công suất: | 24 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500/3000K |
| Quang thông: | 1800 lm |
| Hiệu suất sáng: | 75 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (288x33)mm |
- Tiết kiệm đến 90% điện năng
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
- Tuổi thọ dài 20 000 giờ, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt, thay thế đèn ốp trần lắp sợi đốt, compact.
- Dải điện áp rộng 170 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
467,000 đ
Giao hàng toàn quốc


