Đèn LED ốp trần tròn LN11 đế nhôm 220/18W
Mã sản phẩm: Model: LN11 220/18W
| Công suất: | 18 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 1500 lm |
| Hiệu suất sáng: | 83 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (WxHxD): | (220x18x220) mm |
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Tuổi thọ dài 25 000 giờ, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt
- Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
- Kiểu dáng tròn, nguyên lý chiếu sáng cạnh, không gây chói, chống côn trùng bay vào đèn
348,000 đ
Giao hàng toàn quốc


