Đèn LED ốp trần tròn LN12N đế nhựa 170/12W
Mã sản phẩm: Model: LN12N 170/12W
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 1000/1000/900/lm |
| Hiệu suất sáng: | 83/83/75 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (160x36)mm |
- Tiết kiệm đến 90% điện năng.
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI=80), tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
- Tuổi thọ dài, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt.
- Dải điện áp rộng (150–250)V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
225,000 đ
Giao hàng toàn quốc


